ตามติดทุกข่าวสาร ไม่พลาดทุกรายการกอล์ฟ

TV SCHEDULE

00:00:00LIVE2022 PGA Tour Hero World ChallengeRound 4 Final
05:00:00 School of Golf 
05:30:00 Flash Back 2021 Korn Ferry Tour Nationwide Children's Hospital ChampionshipRound 4 Final
07:30:00 2022 PGA Tour Hero World ChallengeRound 4 Final
12:30:00 2021 HIGHLIGHT Champions Tour Mitsubishi Electric Championship 
13:30:00 2022 PGA Tour Hero World ChallengeRound 3
18:30:00 Golf Central 
19:00:00 Golf Channel Academy 
19:30:00 School of Golf  
20:00:00 2022 PGA Tour Hero World ChallengeRound 4 Final

0:00:00 2022 PGA Tour Hero World ChallengeRound 4 Final
1:00:00 Golf Central 
1:30:00 School of Golf 
2:00:00 2021 HIGHLIGHT Champions Tour Chubb Classic    
3:00:00 Playing Lesson 
3:30:00 2021 HIGHLIGHT PGA Tour Valspar Championship 
4:30:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour BMW Charity Pro-Am Presented by Synnex CorporationRound 1
6:15:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour BMW Charity Pro-Am Presented by Synnex CorporationRound 2
8:00:00 Flash Back 2021 PGA Tour Zurich Classic of New OrleansRound 1
10:45:00 Flash Back 2021 PGA Tour Zurich Classic of New OrleansRound 2
13:30:00 2022 PGA Tour Hero World ChallengeRound 4 Final
18:30:00 Golf Central 
19:30:00 Golf Today 
20:30:00 2022 HIGHLIGHT PGA Hero World Challenge 
21:30:00 School of Golf  
22:00:00 2021 HIGHLIGHT Champions Tour Chubb Classic 
23:00:00 2021 HIGHLIGHT PGA Tour Valspar Championship 

0:00:00 Golf Central 
1:00:00 Flash Back 2021 PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 1
4:45:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour BMW Charity Pro-Am Presented by Synnex CorporationRound 3
6:30:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour BMW Charity Pro-Am Presented by Synnex CorporationRound 4 Final
8:30:00 Flash Back 2021 PGA Tour Zurich Classic of New OrleansRound 3
13:15:00 Shop Dee Dee 
13:30:00 Swing Factor 
14:00:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour Pinnacle Bank Championship Presented by AetnaRound 1
15:45:00 2022 HIGHLIGHT PGA Hero World Challenge 
16:45:00 School of Golf 
17:15:00 Golf Central 
17:45:00 Golf Today 
18:45:00 Golf Central Thailand 
19:45:00 Shop Dee Dee 
20:00:00 Club House 
21:00:00 Flash Back 2021 PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 1

 

0:00:00 Flash Back 2021 PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 1
0:45:00 Golf Central 
1:15:00 Flash Back 2021 PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 2
5:00:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour Pinnacle Bank Championship Presented by AetnaRound 1
6:45:00 Golf Central Thailand 
7:45:00 Club House 
8:45:00 Flash Back 2021 PGA Tour Zurich Classic of New OrleansRound 4 Final
13:45:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour Pinnacle Bank Championship Presented by AetnaRound 2
15:15:00 Golf Central 
16:15:00 Golf Central Thailand 
17:15:00 Club House 
18:15:00 Golf Today 
19:15:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour BMW Charity Pro-Am Presented by Synnex CorporationRound 1
21:00:00 Flash Back 2021 PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 2

 

0:00:00 Flash Back 2021 PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 2
0:45:00 Golf Central 
1:45:00 Flash Back 2021 PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 3 Final
5:30:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour BMW Charity Pro-Am Presented by Synnex CorporationRound 2
7:00:00 2022 HIGHLIGHT PGA Hero World Challenge 
8:00:00 School of Golf 
8:30:00 Swing Factor 
9:00:00 Shop Dee Dee 
9:15:00 Flash Back 2022 Champions Tour Mitsubishi Electric ClassicRound 1
11:00:00 Flash Back 2022 Champions Tour Mitsubishi Electric ClassicRound 2
13:45:00 Shop Dee Dee 
14:00:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour Pinnacle Bank Championship Presented by AetnaRound 3
15:30:00 School of Golf 
16:00:00 Playing Lessons 
16:30:00 Golf Central 
17:30:00 Golf Today 
18:30:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour BMW Charity Pro-Am Presented by Synnex CorporationRound 2
20:15:00 Flash Back 2021 PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 3 Final

 

0:00:00 Golf Central 
1:00:00LIVE2022  PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 1
4:00:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour Pinnacle Bank Championship Presented by AetnaRound 3
5:30:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour Pinnacle Bank Championship Presented by AetnaRound 4 Final
8:00:00 2022  PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 1
11:00:00 Shop Dee Dee 
11:15:00 Flash Back 2022 Champions Tour Mitsubishi Electric ClassicRound 3 Final
13:45:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour Pinnacle Bank Championship Presented by AetnaRound 4 Final
16:15:00 Shop Dee Dee 
16:30:00 Swing Factor  
17:00:00 Golf Central 
17:30:00 Golf Today 
18:30:00 2022 HIGHLIGHT PGA Hero World Challenge 
19:30:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour BMW Charity Pro-Am Presented by Synnex CorporationRound 3
21:00:00 2022  PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 1

 

0:00:00 Golf Central 
0:30:00 2022 HIGHLIGHT PGA Hero World Challenge 
1:30:00LIVE2022  PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 2
4:30:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour Albertsons Boise Open Presented by ChevronRound 1
6:15:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour Albertsons Boise Open Presented by ChevronRound 2
8:00:00 2022  PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 2
11:00:00 Flash Back 2022 Champions Tour Regions TraditionRound 1
13:00:00 Flash Back 2022 Champions Tour Regions TraditionRound 2
15:00:00 School of Golf  
15:30:00 Golf Central 
16:00:00 2022  PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 1
19:00:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour BMW Charity Pro-Am Presented by Synnex CorporationRound 4 Final
21:00:00 2022  PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 2

 

0:00:00 Golf Central 
0:30:00 School of Golf 
1:00:00LIVE2022  PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 3 Final
4:00:00 Playing Lessons 
4:30:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour Albertsons Boise Open Presented by ChevronRound 3
6:15:00 Flash Back 2022 Korn Ferry Tour Albertsons Boise Open Presented by ChevronRound 4 Final
8:00:00 2022  PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 3 Final
11:00:00 Shop Dee Dee 
11:15:00 Playing Lessons 
11:45:00 Flash Back 2022 Champions Tour Regions TraditionRound 3
13:30:00 Flash Back 2022 Champions Tour Regions TraditionRound 4 Final
15:15:00 Shop Dee Dee 
15:30:00 Golf Central 
16:00:00 2022  PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 2
19:00:00 Golf Channel Academy 
19:30:00 School of Golf 
20:00:00 2022 HIGHLIGHT PGA Hero World Challenge 
21:00:00 2022  PGA Tour QBE Shark ShootoutRound 3 Final

 

   ► LIVE 15.09.22 13.00-16.00
   ► LIVE 16.09.22 13.00-16.00
   ► LIVE 17.09.22 12.00-15.00
   ► LIVE 18.09.22 11.00-14.00

GCT HD+

   ► TAPE DELAY 17.09.22 08.30-10.30
   ► TAPE DELAY 18.09.22
08.30-10.30
   ► TAPE DELAY 19.09.22
08.30-10.30
 

GCT HD+

  ► LIVE 16.09.22 02.00-05.00
  ► LIVE 17.09.22 02.00-05.00
   ► LIVE 18.09.22
02.00-05.00
   ► LIVE 19.09.22 02.00-05.00

GCT HD

   ► LIVE 16.09.22 05.00-08.00
   ► LIVE 17.09.22 05.00-08.00
   ► LIVE 18.09.22 05.00-08.00
   ► LIVE 19.09.22 05.00-08.00